info_outline ข้อมูลการติดต่อ
ยินดีต้อนรับสู่องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านแก้ง อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสระบุรี โทร.036-200257,036-200258

account_box ฝ่ายบริหาร
(นายธนภัทร ช่อมะกอก)
นายก อบต.บ้านแก้ง
(นายธนภัทร ช่อมะกอก)
นายก อบต.บ้านแก้ง
(นายศักดิ์ถาวร ช่อมะกอก)
รองนายก อบต.บ้านแก้ง
(นายศักดิ์ถาวร ช่อมะกอก)
รองนายก อบต.บ้านแก้ง
(นางยุพิน สุทธิโรจน์)
รองนายก อบต.บ้านแก้ง
(นางยุพิน สุทธิโรจน์)
รองนายก อบต.บ้านแก้ง
(นายคนึง พงษ์ภมร)
เลขานุการนายก อบต.บ้านแก้ง
(นายคนึง พงษ์ภมร)
เลขานุการนายก อบต.บ้านแก้ง
account_box ฝ่ายสภา
(นางบัวผัน บุตรดา)
ประธานสภาฯ
(นางบัวผัน บุตรดา)
ประธานสภาฯ
(นางสนิท คณะมี)
รองประธานสภาฯ
(นางสนิท คณะมี)
รองประธานสภาฯ
(นางพิกุล กองแก้ว)
ส.อบต.ม.1
(นางพิกุล กองแก้ว)
ส.อบต.ม.1
(นายประกายเพ็ชร สวัสดิ์นนทรี)
ส.อบต.ม.1
(นายประกายเพ็ชร สวัสดิ์นนทรี)
ส.อบต.ม.1
(นายสายันต์ คลีมานะกิจ)
ส.อบต.ม.2
(นายสายันต์ คลีมานะกิจ)
ส.อบต.ม.2
(นายสิริณัฎฐ์ สังข์เรือง)
ส.อบต.ม.2
(นายสิริณัฎฐ์ สังข์เรือง)
ส.อบต.ม.2
(นายจรัญ สัมมาสูงเนิน)
ส.อบต.ม.3
(นายจรัญ สัมมาสูงเนิน)
ส.อบต.ม.3
(นายสมบุญ จานหลง)
ส.อบต.ม.4
(นายสมบุญ จานหลง)
ส.อบต.ม.4
(นายสุวรรณ รัตนะจิตร์)
ส.อบต.ม.4
(นายสุวรรณ รัตนะจิตร์)
ส.อบต.ม.4
(นายสุ่ม ชูเชิด)
ส.อบต.ม.5
(นายสุ่ม ชูเชิด)
ส.อบต.ม.5
(นายเจริญ ศิริมูล)
ส.อบต.ม.5
(นายเจริญ ศิริมูล)
ส.อบต.ม.5
(นางสมยงค์ รางแดง)
ส.อบต.ม.6
(นางสมยงค์ รางแดง)
ส.อบต.ม.6
(นายประดิษฐ์ แสงแก้ว)
ส.อบต.ม.7
(นายประดิษฐ์ แสงแก้ว)
ส.อบต.ม.7
(นายประพนธ์ หมายมั่น)
ส.อบต.ม.8
(นายประพนธ์ หมายมั่น)
ส.อบต.ม.8
(นางสาคร สกุลทิพย์)
ส.อบต.ม.8
(นางสาคร สกุลทิพย์)
ส.อบต.ม.8
account_box หัวหน้าส่วนราชการ
(สิบตำรวจโท จักร์ เกิดมุด)
ปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านแก้ง
(สิบตำรวจโท จักร์ เกิดมุด)
ปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลบ้านแก้ง
(นางสาววัฒนา วิลัยเลิศ)
หัวหน้าสำนักปลัด
(นางสาววัฒนา วิลัยเลิศ)
หัวหน้าสำนักปลัด
(นางสาวรสสุคนธ์ เศวตวงศ์)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นางสาวรสสุคนธ์ เศวตวงศ์)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นายสำราญ ลอยมา)
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายสำราญ ลอยมา)
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายดนัยฤทธิ์ พุ่มเจริญ)
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
(นายดนัยฤทธิ์ พุ่มเจริญ)
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
account_box สำนักปลัด
(นางสาววัฒนา วิลัยเลิศ)
หัวหน้าสำนักปลัด
(นางสาววัฒนา วิลัยเลิศ)
หัวหน้าสำนักปลัด
(นางสาวปรานี บุตกง)
นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ
(นางสาวปรานี บุตกง)
นักพัฒนาชุมชนชำนาญการ
(นางสาวน้ำผึ้ง คุณาพันธุ์)
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
(นางสาวน้ำผึ้ง คุณาพันธุ์)
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ
(นายธนณัฐ วงศ์ทองคำ)
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
(นายธนณัฐ วงศ์ทองคำ)
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ
(นางอรนิตย์ ชูสว่าง)
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
(นางอรนิตย์ ชูสว่าง)
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน
(นายภาณุวัฒน์ เกตุจันทร์)
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ
(นายภาณุวัฒน์ เกตุจันทร์)
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ
(นายสราวุธ จุลวัฒนะ)
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
(นายสราวุธ จุลวัฒนะ)
เจ้าพนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
(นางนันทา ช่อมะกอก)
นักพัฒนาชุมชน (ลูกจ้างประจำ)
(นางนันทา ช่อมะกอก)
นักพัฒนาชุมชน (ลูกจ้างประจำ)
(นางสาวสุพัตรา ศรีชาติ)
ผู้ช่วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผน
(นางสาวสุพัตรา ศรีชาติ)
ผู้ช่วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผน
(นางสาวธชาพิมพ์ สิริพิมนณ์กุล)
ผู้ช่วยนักทรัพยากรบุคคล
(นางสาวธชาพิมพ์ สิริพิมนณ์กุล)
ผู้ช่วยนักทรัพยากรบุคคล
(นางสายใจ ชื่นใจ)
นักการภารโรง
(นางสายใจ ชื่นใจ)
นักการภารโรง
(นายสุริยนต์ โตสุข)
พนักงานขับรถยนต์
(นายสุริยนต์ โตสุข)
พนักงานขับรถยนต์
(นางสาวอรพรรณ มงคล)
คนงานทั่วไป
(นางสาวอรพรรณ มงคล)
คนงานทั่วไป
account_box กองคลัง
(นางสาวรสสุคนธ์ เศวตวงศ์)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นางสาวรสสุคนธ์ เศวตวงศ์)
ผู้อำนวยการกองคลัง
(นางสาวนัฐภัสสรญ์ วงษ์มหิงษ์)
นักวิชาการคลังชำนาญการ
(นางสาวนัฐภัสสรญ์ วงษ์มหิงษ์)
นักวิชาการคลังชำนาญการ
(นางสาววิภารัตน์ ชิณศิริ)
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน
(นางสาววิภารัตน์ ชิณศิริ)
เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน
(ส.ต.วิรัช แสงเงิน)
คนงานทั่วไป
(ส.ต.วิรัช แสงเงิน)
คนงานทั่วไป
account_box กองช่าง
(นายสำราญ ลอยมา)
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายสำราญ ลอยมา)
ผู้อำนวยการกองช่าง
(นายกิตติศักดิ์ สถาผล)
นายช่างโยธาอาวุโส
(นายกิตติศักดิ์ สถาผล)
นายช่างโยธาอาวุโส
(นายนิติชัย นวลจันทร์)
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
(นายนิติชัย นวลจันทร์)
เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน
account_box กองการศึกษา-ศาสนา-และวัฒนธรรม
(นายเอกชัย จันทร์ปรางค์)
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ
(นายเอกชัย จันทร์ปรางค์)
นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ
(นางสาวภิญญาพัชญ์ อุ่นจิตร)
ครู คศ.1
(นางสาวภิญญาพัชญ์ อุ่นจิตร)
ครู คศ.1
(นางสาวพัฒชรี ศรีเศษ)
ครูผู้ดูแลเด็กเล็ก
(นางสาวพัฒชรี ศรีเศษ)
ครูผู้ดูแลเด็กเล็ก
account_box กองสาธารณสุข-และสิ่งแวดล้อม
(นายดนัยฤทธิ์ พุ่มเจริญ)
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
(นายดนัยฤทธิ์ พุ่มเจริญ)
ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
(นายทวี ทุยยะค่าย)
พนักงานขับเครื่องจักรกลเบา (ผู้มีทักษะ)
(นายทวี ทุยยะค่าย)
พนักงานขับเครื่องจักรกลเบา (ผู้มีทักษะ)
(ใหม่ พานน้อย)
คนงานประจำรถขยะ
(ใหม่ พานน้อย)
คนงานประจำรถขยะ
(อ๊อด พานน้อน)
คนงานประจำรถขยะ
(อ๊อด พานน้อน)
คนงานประจำรถขยะ
account_box กำนันผู้ใหญ่บ้าน
บุคลากรภายใน
ผู้บริหารหน่วยงาน

(นายธนภัทร ช่อมะกอก)
นายก อบต.บ้านแก้ง

การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
play_arrow การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร